Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - KQBĐ trực tuyến

Livescore - Tỷ số bóng đá hôm nay

Chủ Nhật, ngày 26/09/2021 - 01:38
4.5 /5 của 108 đánh giá
Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - Tỷ số bóng đá hôm nay. Kqbd trực tuyến hôm nay - Cập nhật tỷ số, kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác về tất cả bàn thắng cùng và tỷ lệ trong các giải đấu bóng đá lớn, nhỏ trên Thế Giới

Livescore - Bảng tỷ số trực tuyến, cập nhật tỷ số trận đấu cực kỳ nhanh chóng, dù bạn không thể xem trực tiếp trận đấu nhưng với một chiếc Smart Phone trên tay bạn vẫn có thể xem kết quả trận đấu đó. Ưu điểm của bảng Livescore này:

  • Livescore trực tiếp liên tục tất cả các giải đấu trên Thế giới giúp mọi người dễ dàng xem tỷ số trận đấu mà mình quan tâm.
  • Tỷ số trực tuyến được cập nhật liên tục, để đáp ứng nhu cầu xem tỷ số bóng đá, Livescore đã xây dựng hệ thống Data khổng lồ, cập nhật liên tục để cung cấp thông tin đến cho người dùng nhanh chóng, chính xác nhất về: Thời gian thi đấu, Thông tin trận đấu, số phút, tỷ số...
  • Ngoài cung cấp tỷ số bóng đá, bảng này còn cung cấp tỷ lệ kèo để dành riêng cho dân cá độ
  • Các thông tin trên bảng được sắp xếp, trình bày một cách cực kỳ khoa học để người chơi có thể dễ dàng xem kết quả cũng như thông tin các trận đấu
SVKA
22:59[7]
Senica
 
Live 90'
0 - 3
0-3
[1]
Slo. Bratislava
 
HLA
23:45[1]
Ajax
 
Live 90'
3 - 0
1-0
[14]
Groningen
 
-
23:45[9]
Vitesse Arnhem
 
Live 90'
1 - 1
0-1
[16]
Fortuna Sittard
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
PHA
00:00[9]
Strasbourg
 
Live 77'
0 - 2
0-1
[14]
Lille
 
BDNA
00:00[10]
Vitoria Guimaraes
 
Live 79'
0 - 3
0-2
[1]
Benfica
 
BLRA
00:00[5]
Rukh Brest
 
Live 82'
1 - 2
0-2
[1]
Bate Borisov
 
BIHA
00:00[10]
Borac Banja Luka
 
Live 80'
1 - 0
0-0
[3]
Sarajevo
 
ISRA
00:00[2]
Hapoel Tel Aviv
 
Live 80'
0 - 2
0-1
[3]
Hapoel Haifa
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
MLTA
00:00[5]
Floriana
 
Live 79'
1 - 2
0-2
[10]
Hamrun Spartans
 
MNEA
00:00[9]
FK Podgorica
 
Live 82'
1 - 1
0-1
[6]
Decic Tuzi
 
SRBA
00:00[10]
FK Kolubara
 
Live 81'
2 - 3
1-1
[12]
Radnicki Nis
 
CZEA
00:00[11]
Zlin
 
Live 78'
1 - 3
1-2
[4]
Sparta Praha
 
EGYC
00:00
Ahly Cairo
 
Live 82'
0 - 0
0-0
ENPPI Cairo
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CROA
00:05[7]
Sibenik
 
Live 76'
0 - 1
0-1
[3]
NK Osijek
 
ARGB
00:10[A-4]
Quilmes
 
Live 70'
1 - 0
1-0
[A-16]
Estudiantes BsAs
 
KSAA
00:25[5]
Al Raed
 
Live 55'
0 - 1
0-1
[9]
Al Faisaly (KSA)
 
HUNA
00:30[6]
MOL Fehervar FC
 
Live 52'
0 - 0
0-0
[7]
Puskas Akademia
 
ISRA
00:30[4]
Hap. Beer Sheva
 
Live 52'
1 - 0
1-0
[8]
Maccabi TA
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
JORA
00:30[8]
Sahab
 
Live 52'
0 - 0
0-0
[11]
Jalil Club
 
POLA
01:00[14]
Legia Wars.
 
Live 36'
0 - 1
-
[7]
Rakow Czestochowa
 
IREB
01:00[9]
Cobh Ramblers
 
Live 36'
0 - 0
-
[5]
Bray Wanderers
 
RMNA
01:00[7]
Steaua Bucuresti
 
Live 34'
2 - 0
-
[16]
Aca. Clinceni
 
ARGB
01:00[B-6]
Tristan Suarez
 
Live 35'
0 - 0
-
[B-14]
Atletico Rafaela
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-
01:00[B-17]
Ramon Santamarina
 
Live 34'
0 - 0
-
[B-13]
San Telmo
 
-
01:00[B-2]
CA Guemes
 
Live 34'
0 - 0
-
[B-12]
San Martin SJ
 
CHIA
01:00[7]
U. Espanola
 
Live 36'
1 - 1
-
[11]
La Serena
 
SLOA
01:15[3]
O.Ljubljana
 
Live 22'
0 - 0
-
[10]
NK Radomlje
 
PERA
01:15[4]
Carlos A. Mannucci
 
Live 24'
0 - 0
-
[11]
Cienciano
 
DUB
01:30[15]
Hansa Rostock
 
Live 07'
0 - 0
-
[12]
Schalke 04
 
POLB
01:30[10]
Chrobry Glogow
 
Live 07'
0 - 0
-
[15]
GKS Jastrzebie
 
TSA
01:30[4]
Servette
 
Live 07'
0 - 0
-
[10]
Lausanne Sports
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TSB
01:30[7]
Stade L. Ouchy
 
Live 05'
0 - 0
-
[10]
SC Kriens
 
-
01:30[5]
Thun
 
Live 07'
0 - 0
-
[1]
Neuchatel Xamax
 
ARGB
01:30[B-5]
Ferro Carril Oeste
 
Live 07'
0 - 0
-
[B-16]
Guillermo
 
-
01:30[B-8]
Almagro
 
Live 07'
1 - 0
-
[B-18]
Villa Dalmine
 
URUA
01:30[8]
Cerro Largo
 
Live 07'
0 - 0
-
[4]
Liverpool P. (URU)
 
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
CloseSVKA22:59 Live 90'
[7]Senica
0 - 3
Slo. Bratislava[1] 
+1 1/40-3
CloseHLA23:45 Live 90'
[1]Ajax
3 - 0
Groningen[14] 
-31-0
Close-23:45 Live 90'
[9]Vitesse Arnhem
1 - 1
Fortuna Sittard[16] 
-1 1/40-1
ClosePHA00:00 Live 77'
[9]Strasbourg
0 - 2
Lille[14] 
+1/40-1
CloseBDNA00:00 Live 79'
[10]Vitoria Guimaraes
0 - 3
Benfica[1] 
+3/40-2
CloseBLRA00:00 Live 82'
[5]Rukh Brest
1 - 2
Bate Borisov[1] 
+1/40-2
CloseBIHA00:00 Live 80'
[10]Borac Banja Luka
1 - 0
Sarajevo[3] 
0-0
CloseISRA00:00 Live 80'
[2]Hapoel Tel Aviv
0 - 2
Hapoel Haifa[3] 
+00-1
CloseMLTA00:00 Live 79'
[5]Floriana
1 - 2
Hamrun Spartans[10] 
+1/40-2
CloseMNEA00:00 Live 82'
[9]FK Podgorica
1 - 1
Decic Tuzi[6] 
0-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CloseSRBA00:00 Live 81'
[10]FK Kolubara
2 - 3
Radnicki Nis[12] 
+1/41-1
CloseCZEA00:00 Live 78'
[11]Zlin
1 - 3
Sparta Praha[4] 
+11-2
CloseEGYC00:00 Live 82'
Ahly Cairo
0 - 0
ENPPI Cairo 
-1 1/20-0
CloseCROA00:05 Live 76'
[7]Sibenik
0 - 1
NK Osijek[3] 
+3/40-1
CloseARGB00:10 Live 70'
[A-4]Quilmes
1 - 0
Estudiantes BsAs[A-16] 
-1/41-0
CloseKSAA00:25 Live 55'
[5]Al Raed
0 - 1
Al Faisaly (KSA)[9] 
+00-1
CloseHUNA00:30 Live 52'
[6]MOL Fehervar FC
0 - 0
Puskas Akademia[7] 
-1/20-0
CloseISRA00:30 Live 52'
[4]Hap. Beer Sheva
1 - 0
Maccabi TA[8] 
+1/41-0
CloseJORA00:30 Live 52'
[8]Sahab
0 - 0
Jalil Club[11] 
-1/20-0
ClosePOLA01:00 Live 36'
[14]Legia Wars.
0 - 1
Rakow Czestochowa[7] 
-1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CloseIREB01:00 Live 36'
[9]Cobh Ramblers
0 - 0
Bray Wanderers[5] 
+1 1/4-
CloseRMNA01:00 Live 34'
[7]Steaua Bucuresti
2 - 0
Aca. Clinceni[16] 
-1 1/4-
CloseARGB01:00 Live 35'
[B-6]Tristan Suarez
0 - 0
Atletico Rafaela[B-14] 
-1/4-
Close-01:00 Live 34'
[B-17]Ramon Santamarina
0 - 0
San Telmo[B-13] 
+0-
Close-01:00 Live 34'
[B-2]CA Guemes
0 - 0
San Martin SJ[B-12] 
-1/4-
CloseCHIA01:00 Live 36'
[7]U. Espanola
1 - 1
La Serena[11] 
-3/4-
CloseSLOA01:15 Live 22'
[3]O.Ljubljana
0 - 0
NK Radomlje[10] 
-1 1/4-
ClosePERA01:15 Live 24'
[4]Carlos A. Mannucci
0 - 0
Cienciano[11] 
+0-
CloseDUB01:30 Live 07'
[15]Hansa Rostock
0 - 0
Schalke 04[12] 
+1/4-
ClosePOLB01:30 Live 07'
[10]Chrobry Glogow
0 - 0
GKS Jastrzebie[15] 
-1/2-
CloseTSA01:30 Live 07'
[4]Servette
0 - 0
Lausanne Sports[10] 
-1-
CloseTSB01:30 Live 05'
[7]Stade L. Ouchy
0 - 0
SC Kriens[10] 
-1 1/4-
Close-01:30 Live 07'
[5]Thun
0 - 0
Neuchatel Xamax[1] 
-1/2-
CloseARGB01:30 Live 07'
[B-5]Ferro Carril Oeste
0 - 0
Guillermo[B-16] 
-3/4-
Close-01:30 Live 07'
[B-8]Almagro
1 - 0
Villa Dalmine[B-18] 
-1/2-
CloseURUA01:30 Live 07'
[8]Cerro Largo
0 - 0
Liverpool P. (URU)[4] 
-
CloseITA01:45
[16]Genoa
vs
Verona[15] 
+0-
CloseBIA01:45
[8]Standard Liege
vs
Sint Truiden[11] 
-1/2-
CloseBIB01:45
[6]RWD Molenbeek
vs
Lommel[5] 
-1/4-
CloseARGA01:45
[B-1]Talleres Cordoba
vs
Rosario Central[A-6] 
-3/4-
Close-01:45
[A-13]Arsenal Sarandi
vs
Lanus[B-2] 
+1/2-
CloseTBNA02:00
[1]Real Madrid
vs
Villarreal[12] 
-1 1/4-
ClosePHA02:00
[7]Lyon
vs
Lorient[6] 
-1 1/2-
Close-02:00
[1]PSG
vs
Montpellier[10] 
-2 1/2-
CloseHLA02:00
[4]Feyenoord
vs
NEC Nijmegen[10] 
-1 3/4-
Close-02:00
[5]Utrecht
vs
Zwolle[18] 
-1 1/4-
CloseMLTA02:00
[1]Hibernians Paola
vs
Santa Lucia FC[9] 
-1 1/2-
CloseBRB02:00
[18]Londrina/PR
vs
Vitoria/BA[17] 
+0-
CloseCOLA02:00
[2]Santa Fe
vs
Envigado[16] 
-1-
CloseUSW02:00
[8]NJ/NY Gotham Nữ
vs
NC Courage (W)[4] 
+1/4-
CloseBDNA02:30
[17]Tondela
vs
Famalicao[16] 
+1/2-
CloseARGB02:30
[A-7]Agropecuario AAC
vs
CA Mitre Salta[A-14] 
-1/2-
CloseUSAA02:30
[Dong-7]Philadelphia Union
vs
Atlanta United[Dong-6] 
-1/2-
CloseBRAA03:00
[13]Ceara/CE
vs
Chapecoense[20] 
-3/4-
CloseCOLB03:00
[7]Fortaleza
vs
Orsomarso[10] 
-3/4-
CloseECUA03:00
[11]Mushuc Runa
vs
Orense SC[9] 
-1/2-
CloseVENA03:00
[B-6]Zulia FC
vs
Estu.Merida[B-1] 
-1/4-
CloseCRCA03:00
[8]Guanacasteca
vs
Cartagines[7] 
+0-
CloseBRB03:30
[19]Confianca/SE
vs
Operario/PR[12] 
+0-
CloseCHIA03:30
[15](T)Melipilla
vs
Audax Italiano[4] 
+1/2-
ClosePERA03:30
[15]Alianza Atletico
vs
Alianza Lima[1] 
+3/4-
CloseARGA04:00
[A-12]Banfield
vs
Atletico Tucuman[B-9] 
-1/2-
CloseBLVA04:00
[16]San Jose
vs
Blooming[14] 
-
CloseCOLA04:00
[18]Rionegro Aguilas
vs
Junior Barranquilla[7] 
+1/4-
CloseARGB04:10
[A-2]Tigre
vs
Alvarado MDP[A-9] 
-1-
CloseBRB04:30
[4]CRB/AL
vs
Avai/SC[6] 
-1/4-
CloseURUA04:30
[10]IA Sud America
vs
Nacional Montevideo[2] 
-
CloseBRAA05:00
[6]Corinthians/SP
vs
Palmeiras/SP[2] 
+1/4-
ClosePARA05:00
[3]Nacional
vs
12 de Octubre[7] 
-1/2-
CloseMEXA05:00
[4]Atlas
vs
Club Leon[5] 
-1/4-
CloseVENA05:15
[C-1]Caracas
vs
Metropolitano[C-4] 
-1/2-
CloseECUA05:30
[4]Guayaquil City
vs
9 de Octubre[5] 
+1/4-
CloseCHIA06:00
[9]Everton CD
vs
Curico Unido[16] 
-1/4-
CloseCRCA06:00
[11]San Carlos
vs
Guadalupe FC[9] 
-1/4-
CloseCOLA06:05
[1]Atl. Nacional
vs
Deportivo Pasto[12] 
-1 1/4-
CloseUSB06:05
[A-5]Hartford Athletic
vs
Tampa Bay Rowdies[A-1] 
+3/4-
Close-06:05
[A-2]Pittsburgh R.
vs
Ch. Battery[A-6] 
-3/4-
CloseUSAA06:07
[Dong-1]New England
vs
Orlando City[Dong-4] 
-3/4-
CloseARGA06:15
[A-11]C. Cordoba SdE
vs
River Plate[A-1] 
+3/4-
CloseUSB06:35
[A-3]Miami Fusion
vs
Loudoun United[A-8] 
-1 1/4-
CloseUSAA06:37
[Dong-10]Columbus Crew
vs
Montreal Impact[Dong-5] 
-1/4-
Close-06:37
[Dong-8]D.C. Utd
vs
Cincinnati[Dong-13] 
-1-
Close-06:37
[Dong-3]New York City
vs
New York RB[Dong-11] 
-3/4-
CloseBRAA07:00
[12]Sao Paulo/SP
vs
Atl. Mineiro/MG[1] 
+1/4-
CloseBRB07:00
[1]Coritiba/PR
vs
Guarani/SP[5] 
-1/4-
CloseMEXA07:00
[8]Tigres UANL
vs
Pumas UNAM[16] 
-1 1/4-
CloseUSB07:05
[C-2]Colorado Springs
vs
Austin Bold[C-4] 
-1/2-
Close-07:05
[B-5]Memphis 901
vs
Louisville City[B-1] 
+1/2-
CloseUSAA07:07
[Tay-3]Colorado Rapids
vs
Toronto[Dong-14] 
-1 1/4-
Close-07:07
[Tay-7]Minnesota Utd
vs
Houston Dynamo[Tay-12] 
-1/2-
CloseUSW07:07
[5]Chicago RS Nữ
vs
Portland Tho. Nữ[1] 
-
ClosePARA07:15
[4]Cerro Porteno
vs
Sportivo Luqueno[8] 
-3/4-
CloseUSB07:35
[C-3]SA Scorpions
vs
New Mexico United[C-5] 
-1/2-
Close-07:35
[C-6]Rio Grande Valley
vs
Atlanta United II[B-6] 
-3/4-
CloseECUA08:00
[15]Manta FC
vs
LDU Quito[3] 
+3/4-
CloseCOLA08:10
[11]Atl. Bucaramanga
vs
America Cali[8] 
+0-
CloseUSB09:00
[D-4]Tacoma Defiance
vs
Phoenix FC[D-1] 
+1-
CloseMEXA09:00
[1]Club America
vs
Chivas Guad.[9] 
-3/4-
CloseCRCA09:00
[4]Sporting (CRC)
vs
Alajuelense[6] 
+1/4-
Close-09:00
[1]Herediano
vs
Jicaral Sercoba[10] 
-1-
CloseUSB09:05
[D-3]Orange C. Blues
vs
Oakland Roots[D-7] 
-1/2-
Close-09:05
[D-8]Las Vegas Lights
vs
San Diego Loyal[D-2] 
+1/4-
CloseUSAA09:07
[Tay-10]San Jose EQ
vs
Los Angeles FC[Tay-8] 
+1/4-
Close-09:07
[Tay-9]Vancouver WC
vs
Dallas[Tay-11] 
-1/4-
Close-09:37
[Tay-5]Portland Timbers
vs
Real Salt Lake[Tay-6] 
-1/2-
Các trận đã kết thúc
CloseHQB11:30FT
[10]Bucheon 1995
2 - 3
Gyeongnam[5] 
+1/41-2
CloseNHATA12:00FT
[18]Vegalta Sendai
0 - 1
Tokushima Vortis[17] 
+00-0
CloseNHATB12:00FT
[3]Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Ventforet Kofu[5] 
-1/20-0
Close-12:00FT
[17]Omiya Ardija
1 - 0
Sagamihara[19] 
-1/20-0
Close-12:00FT
[16]Thespa Kusatsu
0 - 1
JEF United Chiba[9] 
+1/20-0
CloseHQA12:00FT
[6]Pohang Steelers1
2 - 4
Jeju Utd[7] 
-1/40-3
CloseNHATA13:00FT
[9]FC Tokyo
1 - 2
Urawa Red[5] 
+01-1
CloseNGB14:00FT
[4]SKA-Khabarovsk
2 - 0
Veles Moscow[8] 
-1/41-0
CloseAUSQSL14:00FT
Peninsula Power
2 - 1
Brisbane Roar U21 
-1/41-1
CloseHQB14:00FT
[6]Ansan Greeners
1 - 0
Anyang[2] 
+1/20-0
CloseHQA14:30FT
[1]Ulsan Hyundai
1 - 0
Gwangju[10] 
-3/40-0
CloseTQB14:30FT
[B-3](T)Kunshan FC
4 - 0
Beijing BIT[C-6] 
-1 1/43-0
CloseCZEU1915:00FT
Banik Ostrava U19
1 - 2
Zlin U19 
1-0
CloseAUSBPL15:00FT
[2]Bayside Utd
0 - 0
The Gap[10] 
-1 1/40-0
Close-15:00FT
[7]Acacia Ridge
2 - 1
Centenary Stormers[9] 
-12-1
CloseAUSQSL15:00FT
Queensland Lion
2 - 0
Brisbane Strikers 
2-0
Close-15:00FT
Eastern Suburbs
1 - 1
Capalaba 
-3/41-1
Close-15:00FT
Sunshine Coast
1 - 0
Gold Coast Knights 
+1/21-0
Close-15:00FT
Olympic FC QLD
1 - 1
Redlands Utd 
0-0
CloseNGB16:00FT
[13]Tom Tomsk1
2 - 1
Kuban[19] 
-1/41-1
CloseAUSBPL16:00FT
[5]Toowong FC
0 - 1
UQ FC[8] 
-1 1/40-1
CloseAUSQSL16:00FT
Gold Coast Utd1
3 - 0
Magpies Crusaders 
2-0
CloseNHATA16:00FT
[20]Yokohama FC
2 - 2
Yokohama FM[2] 
+1 1/21-0
CloseNHAT316:00FT
[6]Kagoshima
1 - 0
FC Gifu[7] 
-1/41-0
CloseAUSQSL16:30FT
Moreton Bay Utd
3 - 4
Logan Light. 
-1 3/41-2
CloseNHATB16:30FT
[1]Kyoto Sanga
2 - 0
Tochigi SC[14] 
-3/41-0
CloseAFCWVL17:00FT
[G-2](T)Jordan Nữ
0 - 0
Iran Nữ[G-1] 
-1/40-0
CloseLITA17:00FT
[3]Kauno Zalgiris
2 - 0
Nevezis[10] 
-31-0
CloseNHATA17:00FT
[8]Avispa Fukuoka
3 - 0
Sagan Tosu[7] 
+1/41-0
CloseNHATB17:00FT
[15]Renofa Yamaguchi
1 - 3
V-Varen Nagasaki[4] 
+3/40-2
Close-17:00FT
[2]Jubilo Iwata
2 - 0
Ryukyu[8] 
-1 1/40-0
Close-17:00FT
[22]Ehime FC
0 - 4
Montedio Yama.[7] 
+10-1
CloseHQA17:00FT
[3]Daegu
0 - 0
Suwon FC[4] 
-1/40-0
Close-17:00FT
[2]Jeonbuk H.Motor1
2 - 0
Incheon Utd[8] 
-1 1/41-0
CloseHQ317:00FT
[10]Changwon City
1 - 3
Mokpo City[3] 
+00-1
Close-17:00FT
[1]GimPo Citizen
3 - 1
Paju Citizen[8] 
-3/40-0
Close-17:00FT
[12]Cheongju FC
2 - 0
Yangju FC[14] 
-1/20-0
Close-17:00FT
[15]Gangneung City
1 - 0
Pyeongtaek FC[13] 
-1/41-0
Close-17:00FT
[2]Cheonan City
3 - 0
Hwaseong FC[11] 
-1/21-0
CloseTNKA17:30FT
[10]Sivasspor
4 - 0
Fatih Karagumruk[8] 
-1/21-0
CloseTNKB17:30FT
[1]Umraniyespor
1 - 0
Manisa FK[8] 
+01-0
CloseTHAA17:30FT
[4]Bangkok Utd
2 - 0
Buriram Utd[2] 
+1/40-0
ClosePOLB17:40FT
[4]Odra Opole
4 - 2
Katowice[16] 
+03-1
CloseDUC4B18:00FT
[A-7]Phonix Lubeck
1 - 7
Weiche Flensburg[A-1] 
+11-3
CloseDUC4DB18:00FT
[17]Optik Rathenow1
0 - 1
Luckenwalde[3] 
+3/40-0
Close-18:00FT
[13]Tennis Borussia B.
3 - 2
SV Lichtenberg[16] 
-1/21-1
Close-18:00FT
[7]E.Cottbus
9 - 0
FC Eilenburg[19] 
3-0
CloseNGA18:00FT
[14]Khimki
0 - 0
Lok. Moscow[2] 
+1/40-0
CloseBLRA18:00FT
[8]Isloch
0 - 0
Torpedo Zhodino[11] 
+00-0
CloseFIN318:00FT
Vaajakoski
2 - 2
SJK Akatemia 
1-1
CloseTDB18:00FT
[11]GAIS
0 - 0
Falkenbergs[16] 
-1/40-0
CloseTD318:00FT
Gefle IF
1 - 2
Orebro Syrianska 
-3/40-2
Close-18:00FT
Utsiktens BK1
1 - 0
Lindome GIF 
1-0
Close-18:00FT
Hudiksvalls FF
0 - 0
Karlstad BK 
0-0
CloseUKRA18:00FT
[4]PFK Aleksandriya
2 - 1
FC Mariupol[15] 
-3/41-1
CloseTHAA18:00FT
[8]Chiangrai Utd
1 - 2
Prachuap FC[7] 
-10-0
Close-18:00FT
[14]Khonkaen Utd1
0 - 7
Chonburi[1] 
+1/40-3
CloseUZBA18:00FT
[9]Kokand-1912
1 - 1
Andijan[12] 
0-0
CloseANHA18:30FT
[3]Chelsea3
0 - 1
Man City[2] 2
+00-0
Close-18:30FT
[4]Man Utd2
0 - 1
Aston Villa[8] 2
-1 1/40-0
CloseANHB18:30FT
[9]Reading
1 - 0
Middlesbrough[19] 
+1/40-0
CloseDUB18:30FT
[17]Ingolstadt
1 - 2
Fort.Dusseldorf[9] 
+1/20-0
Close-18:30FT
[7]Karlsruher
1 - 3
St. Pauli[2] 
-1/40-2
Close-18:30FT
[4]Paderborn 071
1 - 2
Holstein Kiel[14] 
-1/21-0
CloseTQB18:35FT
[C-5]Shenyang Urban
2 - 4
Meizhou Hakka[A-1] 
+31-4
Close-18:35FT
[B-1](T)Chengdu Better City1
2 - 1
Sichuan Jiuniu[A-3] 
-11-0
Close-18:35FT
[B-2](T)Nantong Zhiyun1
4 - 2
Zibo Cuju[A-5] 
-2 1/22-1
CloseALBA18:45FT
[10]Kastrioti Kruje
1 - 1
KF Tirana[2] 
1-0
Close-18:45FT
[4]Teuta Durres
0 - 0
Dinamo Tirana[3] 
0-0
CloseTBNA19:00FT
[19]Alaves2
1 - 0
Atletico Madrid[3] 3
+11-0
CloseITB19:00FT
[16]Como
1 - 1
Benevento[4] 
+1/41-1
Close-19:00FT
[9]Monza
3 - 1
Pordenone[18] 
-3/41-1
Close-19:00FT
[3]Ascoli
2 - 3
Brescia[2] 
+1/42-1
Close-19:00FT
[11]Cittadella
1 - 2
Lecce[5] 
+01-1
CloseDUC319:00FT
[18]Vik.Koln
4 - 2
Duisburg[14] 
+02-0
Close-19:00FT
[19]Wurzburger
0 - 4
Wehen[5] 
+1/40-0
Close-19:00FT
[15]Meppen
2 - 2
Saarbrucken[7] 
+01-2
Close-19:00FT
[10]Verl
1 - 1
Munchen 1860[13] 
+1/20-1
Close-19:00FT
[8]Ein.Braunschweig
0 - 0
Waldhof Man.[6] 
+00-0
Close-19:00FT
[11]Kaiserslautern
2 - 0
Osnabruck[4] 
+02-0
CloseDUC4B19:00FT
[A-11]Heider SV
0 - 2
Lubeck[A-5] 
0-1
Close-19:00FT
[B-1]Wer.Bremen II
8 - 1
VfV 06 Hildesheim[B-6] 
-13-0
CloseDUC4BA19:00FT
[1]Bayern Munich II
3 - 1
TSV 1896 Rain[19] 
2-0
Close-19:00FT
[14]Heimstetten
0 - 0
Nurnberg II[16] 
-1/40-0
Close-19:00FT
[15]Schalding Hein.
2 - 0
V. Aschaffenburg[13] 
+01-0
Close-19:00FT
[12]FC Pipinsried1
0 - 5
Buchbach[4] 
+1/40-2
Close-19:00FT
[8]VfB Eichstatt
2 - 1
TSV Aubstadt[6] 
+1/21-0
CloseDUC4N19:00FT
[3]Mainz II
2 - 0
Offenbach[5] 
+1/41-0
Close-19:00FT
[19]TSV Schott Mainz
3 - 3
Elversberg[7] 
+1 1/41-2
Close-19:00FT
[18]Giessen
1 - 3
TSV Steinbach[4] 
+11-1
Close-19:00FT
[11]Hessen Kassel
2 - 0
Koblenz[17] 
-1/40-0
Close-19:00FT
[13]Aalen
2 - 1
Sonnenhof[8] 
+1/40-1
Close-19:00FT
[1]Bahlinger
1 - 0
FSV Frankfurt[14] 
+01-0
CloseDUC4T19:00FT
Schalke 04 II
1 - 1
SV Straelen 
-1/20-0
Close-19:00FT
FC Koln II
4 - 0
Sportfreunde Lotte 
-1 1/41-0
Close-19:00FT
Wiedenbruck
1 - 1
Wegberg-Beeck 
-3/41-1
Close-19:00FT
Bonner SC
0 - 3
Fort.Dusseldorf II 
+1/20-1
Close-19:00FT
Uerdingen
1 - 2
Rodinghausen 
0-1
Close-19:00FT
Homberg
0 - 0
Fortuna Koln 
+1 1/40-0
Close-19:00FT
Lippstadt
1 - 2
Essen 
+1 1/20-1
Close-19:00FT
Oberhausen
4 - 0
RW Ahlen 
-3/41-0
CloseBLRA19:00FT
[14]Slavia Mozyr
3 - 0
Sputnik Rechitsa[16] 
-
CloseFINB19:00FT
[5]PK-35
2 - 1
Klubi 04 Helsinki[12] 
-1/41-0
Close-19:00FT
[1]TPS Turku1
4 - 1
Jaro[4] 
-1 1/42-0
Close-19:00FT
[6]KPV Kokkola
1 - 0
JIPPO[10] 
-1 1/41-0
CloseFIN319:00FT
FC Kiffen
3 - 1
MiPK Mikkeli 
2-0
Close-19:00FT
Honka 2
1 - 1
HJS Akatemia 
1-0
Close-19:00FT
Grankulla IFK
3 - 4
SalPa Salo 
2-2
Close-19:00FT
PeKa
1 - 0
Lahden Reipas 
0-0
Close-19:00FT
Atlantis
6 - 0
Mypa 
2-0
Close-19:00FT
Espoo
1 - 1
Ilves-Kissat 
1-0
Close-19:00FT
Ilves II
3 - 2
Jazz 
2-1
Close-19:00FT
VJS
1 - 1
KaaPo Kaarina 
1-1
CloseTD319:00FT
Torns IF
1 - 1
Vanersborgs FK 
1-1
CloseDENB19:00FT
[2]Lyngby
3 - 1
Hvidovre IF[3] 
-3/43-1
CloseDUC4DB19:05FT
[5]CZ Jena
3 - 2
C. Leipzig[9] 
-1 1/41-0
CloseAFCWVL19:30FT
[H-3]Thái Lan Nữ
7 - 0
Palestine Nữ[H-1] 
2-0
CloseITA319:30FT
[B-11]Carrarese
1 - 0
US Fermana[B-21] 
-3/40-0
Close-19:30FT
[B-5]Ancona
3 - 1
Luchese[B-14] 
-1/41-0
CloseAUTB19:30FT
[5]Floridsdorfer AC1
0 - 0
Rapid Wien II[15] 
-1/40-0
CloseHUNA19:45FT
[5]MTK Budapest
1 - 0
Mezokovesdi SE[9] 
+00-0
CloseITA20:00FT
[17]Spezia2
1 - 2
AC Milan[1] 2
+10-0
CloseDUC4B20:00FT
[B-4]Oberneuland
1 - 0
Hannover II[B-10] 
+3/41-0
ClosePHB20:00FT
[16]SC Bastia
2 - 0
Ajaccio[4] 
+00-0
CloseNGB20:00FT
[2]FK Orenburg
2 - 0
Yenisey[14] 
-3/42-0
Close-20:00FT
[18]Volgar Astrakhan
0 - 1
Olim. Dolgiye Prudy[16] 
-1/40-1
Close-20:00FT
[9]Rotor Volgograd
1 - 0
Kamaz[10] 
-11-0
CloseAZEA20:00FT
[8]Keşla FK
1 - 1
Karabakh Agdam[1] 
+1 1/20-1
ClosePOLA20:00FT
[9]Stal Mielec
1 - 0
Radomiak Radom[11] 
+1/41-0
CloseBLRA20:00FT
[10]FK Minsk
2 - 1
FK Slutsk[13] 
+00-0
CloseBIHA20:00FT
[8]Rudar Prijedor
2 - 0
Radnik Bijeljina[11] 
1-0
CloseESTA20:00FT
[5]TJK Legion
1 - 2
Levadia T.[1] 
1-1
CloseLATA20:00FT
[2]Riga FC
0 - 1
FK Liepaja[4] 
-3/40-0
CloseMDVA20:00FT
[5]Dinamo-Auto
0 - 7
Sheriff Tiraspol[3] 
0-2
CloseNORB20:00FT
[13]Ullensaker/Kisa
0 - 2
Raufoss IL[7] 
+00-1
Close-20:00FT
[6]KFUM Oslo
2 - 0
Grorud IL[16] 
-1 1/40-0
Close-20:00FT
[2]Aalesund
3 - 2
Strommen[15] 
-1 3/43-1
Close-20:00FT
[5]Sogndal
0 - 0
Bryne[12] 
-3/40-0
Close-20:00FT
[8]Ranheim IL
2 - 2
Asane Fotball[9] 
-1 1/42-0
Close-20:00FT
[10]Sandnes Ulf
2 - 1
Stjordals Blink[14] 
-3/41-1
CloseTNKA20:00FT
[13]Antalyaspor
1 - 0
Malatyaspor[15] 
-1/20-0
CloseTNKB20:00FT
[2]Erzurum BB
3 - 1
Adanaspor[14] 
-11-0
CloseTDB20:00FT
[13]Vasteras
1 - 2
GIF Sundsvall[3] 
-1/40-2
Close-20:00FT
[4]Landskrona
1 - 0
Norrby[6] 
+1/40-0
Close-20:00FT
[15]Vasalunds
0 - 1
Akropolis IF[12] 
-1/40-1
CloseTD320:00FT
Linkoping City
0 - 1
Qviding 
0-1
CloseDENB20:00FT
[8]Fremad Amager
1 - 0
Vendsyssel FF[11] 
+1/40-0
CloseNPA20:00FT
[7]Amazulu
1 - 0
Baroka FC[6] 
1-0
Close-20:00FT
[10]Sekhukhune Utd
1 - 1
Golden Arrows[8] 
0-0
Close-20:00FT
[4]Orlando Pirates
0 - 2
Mamelodi Sun.[1] 
0-0
CloseBULA20:15FT
[12]Lok. Plovdiv
1 - 1
Botev Plovdiv[1] 
-1/20-1
CloseDUA20:30FT
[10]Leipzig1
6 - 0
Hertha Berlin[12] 3
-1 3/43-0
Close-20:30FT
[9]Hoffenheim2
3 - 1
Wolfsburg[3] 2
+01-1
Close-20:30FT
[8]Union Berlin1
1 - 0
A.Bielefeld[16] 
-3/40-0
Close-20:30FT
[13]Ein.Frankfurt2
1 - 1
FC Koln[6] 3
-1/41-1
Close-20:30FT
[2]B.Leverkusen4
1 - 0
Mainz[5] 3
-3/40-0
CloseNGA20:30FT
[1]Zenit
2 - 1
Krylya Sovetov[10] 
-1 3/41-1
CloseNGB20:30FT
[20]Metallurg Lipetsk
0 - 0
Tekstilshchik Ivanov[17] 
+00-0
CloseUZBA20:30FT
[1]Pakhtakor
3 - 1
Turon Yaypan[14] 
1-0
CloseANHA21:00FT
[5]Everton2
2 - 0
Norwich[20] 3
-3/41-0
Close-21:00FT
[18]Leeds Utd3
1 - 2
West Ham Utd[7] 2
+1/41-0
Close-21:00FT
[12]Leicester City2
2 - 2
Burnley[19] 4
-3/41-2
Close-21:00FT
[11]Watford4
1 - 1
Newcastle[17] 3
-1/40-1
CloseANHB21:00FT
[18]Swansea City
1 - 0
Huddersfield[7] 
-1/41-0
Close-21:00FT
[23]Nottingham Forest
1 - 1
Millwall[20] 
-1/40-1
Close-21:00FT
[1]Bournemouth
2 - 1
Luton Town[17] 
-12-0
Close-21:00FT
[14]Blackpool
1 - 0
Barnsley[21] 
-1/41-0
Close-21:00FT
[12]Birmingham
0 - 0
Preston North End[15] 
+00-0
Close-21:00FT
[6]Blackburn Rovers
5 - 1
Cardiff City[13] 
-1/43-0
Close-21:00FT
[8]Bristol City
1 - 1
Fulham[4] 
+10-0
Close-21:00FT
[11]Sheffield Utd
1 - 0
Derby County[16] 
-3/40-0
Close-21:00FT
[5]Stoke City
2 - 0
Hull City[24] 
-3/41-0
CloseANHL121:00FT
[5]Rotherham Utd1
1 - 1
Crewe Alexandra[23] 
-10-0
Close-21:00FT
[20]Shrewsbury
2 - 1
Wimbledon[8] 
+01-1
Close-21:00FT
[16]Morecambe1
3 - 3
Accrington[7] 
+02-2
Close-21:00FT
[2]Milton Keynes Dons
1 - 0
Wycombe[6] 
-1/41-0
Close-21:00FT
[12]Cambridge Utd
2 - 2
Fleetwood Town[18] 
+01-1
Close-21:00FT
[15]Burton Albion
1 - 2
Lincoln[17] 
+00-1
Close-21:00FT
[22]Charlton Athletic
2 - 2
Portsmouth[10] 
+00-1
Close-21:00FT
[21]Ipswich
1 - 1
Sheffield Wed.[11] 
+00-1
Close-21:00FT
[13]Oxford Utd
1 - 1
Gillingham[19] 
-11-1
Close-21:00FT
[3]Plymouth Argyle
2 - 1
Doncaster Rovers[24] 
-3/40-0
Close-21:00FT
[4]Sunderland
1 - 0
Bolton[9] 
-1/21-0
Close-21:00FT
[1]Wigan
2 - 0
Cheltenham[14] 
-3/41-0
CloseANHL221:00FT
[12]Rochdale
0 - 1
Oldham[24] 
-10-0
Close-21:00FT
[7]Hartlepool
1 - 1
Exeter City[6] 
+01-1
Close-21:00FT
[3]Harrogate Town
0 - 0
Stevenage[21] 
-1/20-0
Close-21:00FT
[9]Swindon
0 - 0
Colchester Utd[16] 
-1/40-0
Close-21:00FT
[19]Salford City
2 - 2
Northampton[5] 
-1/41-1
Close-21:00FT
[1]Forest Green
0 - 0
Tranmere Rovers[13] 
-3/40-0
Close-21:00FT
[8]Crawley Town
2 - 1
Bradford City[11] 
+1/41-0
Close-21:00FT
[14]Sutton Utd
4 - 0
Carlisle[17] 
-1/42-0
Close-21:00FT
[2]Leyton Orient
0 - 0
Mansfield[20] 
-1/20-0
Close-21:00FT
[23]Scunthorpe Utd
0 - 1
Port Vale[4] 
+3/40-1
Close-21:00FT
[22]Walsall
1 - 2
Bristol Rovers[18] 
+01-0
CloseANHU2321:00FT
[1-1]Man City U23
2 - 2
Arsenal U23[1-3] 
1-1
CloseTBNB21:00FT
[4]Ibiza-Eivissa
2 - 0
Burgos CF[16] 
-1/21-0
CloseITA321:00FT
[B-13]US Olbia1
0 - 1
Cesena[B-3] 
+1/40-0
CloseDUC4T21:00FT
A.Aachen
0 - 1
M.gladbach II 
+00-0
CloseSCOA21:00FT
[12]Dundee
0 - 1
Rangers[1] 
+1 1/20-1
Close-21:00FT
[2]Hearts
3 - 0
Livingston[10] 
-12-0
Close-21:00FT
[3]Motherwell
2 - 1
Ross County[11] 
-3/41-1
CloseSCOB21:00FT
[6]Ayr Utd
0 - 0
Greenock Morton[8] 
+00-0
Close-21:00FT
[10]Dunfermline
0 - 0
Hamilton[9] 
-1/40-0
Close-21:00FT
[1]Inverness C.T.
2 - 1
Queen of South[7] 
-3/41-0
CloseSCO221:00FT
[3]Cove Rangers
1 - 0
Airdrieonians[8] 
-3/40-0
Close-21:00FT
[10]East Fife
0 - 2
Clyde[7] 
+00-0
Close-21:00FT
[1]Queen's Park
3 - 2
Peterhead[9] 
-11-0
Close-21:00FT
[2]Dumbarton
1 - 1
Alloa Athletic[5] 
+00-1
Close-21:00FT
[4]Montrose
2 - 2
Falkirk[6] 
+1/40-0
CloseNGB21:00FT
[15]Akron Togliatti
1 - 0
Torpedo Moscow[1] 
+3/41-0
CloseNIRA21:00FT
[1]Cliftonville
1 - 0
Warrenpoint Town[10] 
-1 1/20-0
Close-21:00FT
[12]Portadown FC
1 - 4
Dungannon Swi.[8] 
+01-2
Close-21:00FT
[4]Glentoran
0 - 3
Crusaders Belfast[3] 
-1/20-1
Close-21:00FT
[7]Coleraine
3 - 0
Ballymena Utd[11] 
-11-0
Close-21:00FT
[9]Glenavon1
0 - 0
Linfield[6] 
+3/40-0
CloseICEA21:00FT
[2]Breidablik
3 - 0
HK Kopavogur[11] 
-1 1/20-0
Close-21:00FT
[4]KA Akureyri1
2 - 2
Hafnarfjordur[6] 
-3/40-1
Close-21:00FT
[10]Keflavik
2 - 3
IA Akranes[9] 
+01-0
Close-21:00FT
[12]Fylkir
0 - 6
Valur Rey.[5] 
+3/40-1
Close-21:00FT
[7]Stjarnan
0 - 2
KR Reykjavik[3] 
+1 1/40-0
Close-21:00FT
[1]Vikingur Rey.
2 - 0
Leiknir Rey.[8] 
-22-0
CloseFINB21:00FT
[2]VPS Vaasa
2 - 0
EIF Ekenas[7] 
-3/40-0
CloseFIN321:00FT
RoPS Rovaniemi II
0 - 2
Jyvaskyla JK 
-1/40-0
CloseRMNA21:00FT
[8]Arges Pitesti
0 - 0
Chindia Targoviste[9] 
-1/40-0
CloseSRBA21:00FT
[3]Backa Topola
1 - 0
FK Vojvodina[6] 
-3/40-0
CloseCZEA21:00FT
[3]Banik Ostrava1
4 - 1
Bohemians 1905[10] 
-1/21-1
Close-21:00FT
[13]Pardubice
0 - 1
Vik.Plzen[1] 
+3/40-0
Close-21:00FT
[8]C. Budejovice
3 - 1
MFk Karvina[15] 
-1/22-1
CloseTD321:00FT
Atvidabergs
2 - 1
Lunds BK 
-1/21-1
Close-21:00FT
Skovde
1 - 1
Tvaakers IF 
-1/21-0
Close-21:00FT
Pitea IF
1 - 2
Sandvikens 
+3/40-2
Close-21:00FT
IFK Malmo
0 - 1
Trollhattan 
+1/20-1
Close-21:00FT
Osterlen FF
4 - 1
Oskarshamns AIK 
+11-1
CloseUKRA21:00FT
[2]Shakhtar Donetsk
4 - 1
Veres Rivne[8] 
-21-1
CloseTBNA21:15FT
[5]Valencia15
1 - 1
Athletic Bilbao[7] 2
+00-0
CloseITB21:15FT
[7]Reggina
0 - 0
Frosinone[6] 
+00-0
CloseBIA21:15FT
[18]Beerschot-Wilrijk2
0 - 3
Eupen[2] 
+00-1
CloseBDNA21:30FT
[12]Moreirense
2 - 1
Arouca[14] 
-1/21-0
CloseHLA21:30FT
[2]Willem II
2 - 1
PSV Eindhoven[3] 
+1 1/41-1
CloseCZEB21:30FT
[4]SK Lisen
2 - 1
Jihlava[9] 
-1/21-1
Close-21:30FT
[14]Pribram
1 - 4
MFK Vyskov[10] 
-1 1/41-1
CloseISRA21:45FT
[12]Hapoel Jerusalem
0 - 0
Bnei Sakhnin[5] 
+1/20-0
ClosePHA22:00FT
[20]Saint Etienne
0 - 3
Nice[2] 
+1/40-1
CloseNGB22:00FT
[6]Neftekhimik Nizh
4 - 1
Krasnodar B[11] 
2-1
Close-22:00FT
[3]Fakel
3 - 0
Spartak Moscow B[7] 
2-0
CloseBIHA22:00FT
[1]FK Tuzla City
2 - 1
Velez Mostar[6] 
2-1
CloseCROA22:00FT
[9]Slaven Belupo
1 - 4
Dinamo Zagreb[1] 
+10-2
CloseGEOA22:00FT
[3]Saburtalo
2 - 1
Shukura[9] 
1-0
CloseHUNA22:00FT
[12]Gyirmot SE
2 - 4
Budapest Honved[4] 
+11-3
CloseMLTA22:00FT
[4]Gudja United
2 - 0
Valletta[7] 
1-0
CloseFIN322:00FT
JS Hercules
5 - 0
PS Kemi 
4-0
CloseTDB22:00FT
[7]Jonkopings
0 - 0
Brage[14] 
-1/40-0
CloseAUTA22:00FT
[8]SCR Altach
0 - 4
Austria Klagenfurt[6] 
+00-1
Close-22:00FT
[11]Wattens
4 - 2
SV Ried[3] 
-1/23-0
Close-22:00FT
[7]Wolfsberger AC1
0 - 2
RB Salzburg[1] 
+1 1/20-1
CloseJORA22:00FT
[6]S.Al.Ordon
3 - 2
Wihdat[2] 
2-0
CloseCHIA22:00FT
[6]Cobresal
2 - 0
Antofagasta[8] 
-12-0
CloseNPA22:00FT
[2]SuperSport Utd
2 - 1
Maritzburg Utd[9] 
1-0
Close-22:00FT
[3]Stellenbosch FC
2 - 1
Chippa Utd[13] 
2-1
CloseAZEA22:15FT
[6]Səbail FK
1 - 2
Zire IK[3] 
+1/21-2
CloseKSAA22:15FT
[7]Al Fateh
0 - 1
Hazm[8] 
-3/40-0
CloseITA322:30FT
[B-19]Teramo1
0 - 1
Imolese Calcio[B-10] 
-1/40-0
Close-22:30FT
[B-17]Grosseto
1 - 1
Gubbio[B-6] 
+00-0
Close-22:30FT
[B-9]Pontedera
3 - 0
Montevarchi[B-15] 
-1/42-0
Close-22:30FT
[B-16]Pesaro
0 - 2
Pistoiese[B-18] 
-1/40-2
Close-22:30FT
[B-12]Modena1
1 - 2
Virtus Entella[B-7] 
-1/40-1
Close-22:30FT
[B-2]Pescara
1 - 1
Viterbese Calcio[B-20] 
-3/40-1
Close-22:30FT
[B-8]Siena
0 - 2
Reggiana[B-1] 
+00-2
ClosePOLA22:30FT
[16]Warta Poznan
0 - 2
Zaglebie Lubin[3] 
+00-1
CloseFIN322:30FT
KuFu-98
5 - 0
PK Keski Uusimaa 
-3/43-0
CloseTDA22:30FT
[1]Malmo
5 - 1
Orebro[15] 
-2 1/42-1
CloseITA22:59FT
[3]Inter Milan
2 - 2
Atalanta[5] 
-1/21-2
CloseNGA22:59FT
[8]Spartak Moscow
2 - 0
Ufa[13] 
-12-0
CloseNGB22:59FT
[12]Baltika
1 - 1
Alania Vla[5] 
1-1
ClosePOLB22:59FT
[5]Arka Gdynia
2 - 0
Puszcza Nie.[14] 
-11-0
CloseBULA22:59FT
[11]CSKA 1948 Sofia1
1 - 0
Tsarsko Selo[13] 
-3/41-0
CloseISRA22:59FT
[9]HIK Shmona1
1 - 0
Hapoel Nof HaGalil[1] 
-1/40-0
CloseLITA22:59FT
[2]Zalgiris
1 - 1
FK Riteriai[6] 
-1 1/41-0
CloseMDVA22:59FT
[7]Zimbru
1 - 1
Sfintul Gheorghe[6] 
1-1
CloseMNEA22:59FT
[8]FK Jerezo
2 - 4
Rudar[5] 
1-2
CloseNORA22:59FT
[5]Lillestrom
1 - 2
Tromso[13] 
-3/40-1
Close-22:59FT
[7]Stromsgodset
5 - 0
Sarpsborg[12] 
-1/23-0
CloseSVKA22:59FT
[9]Sered
0 - 1
Zemplin Michalovce[6] 
-1/40-0
Close-22:59FT
[4]MSK Zilina
0 - 2
Ruzomberok[5] 
-3/40-2
Close-22:59FT
[11]Zlate Moravce
2 - 2
Liptovsky Mikulas[10] 
-1/21-0
CloseCYPA22:59FT
[2]Aris Limassol
3 - 2
Anorthosis[10] 
+1/43-1
CloseTNKA22:59FT
[11]Adana Demirspor
4 - 0
Gaziantep B.B[14] 
-1/21-0
CloseTNKB22:59FT
[9]Genclerbirligi
1 - 0
Boluspor[10] 
-1/40-0
CloseTSA22:59FT
[2]Young Boys
2 - 1
St. Gallen[8] 
-1 3/41-0
CloseTSB22:59FT
[9]Yverdon
2 - 0
Vaduz[4] 
+1/41-0
ClosePERA22:59FT
[6]UTC Cajamarca1
0 - 2
Ayacucho FC[10] 
0-1
CloseTBNB23:15FT
[20]Amorebieta1
1 - 1
Eibar[6] 
+1/21-1
Close-23:15FT
[9]Las Palmas
2 - 1
SD Ponferradina[2] 
-1/22-0
CloseURUA23:15FT
[5]CA River Plate (URU)
1 - 2
Dep. Maldonado[14] 
0-1
CloseANHA23:30FT
[9]Brentford
3 - 3
Liverpool[1] 
+11-1
CloseTBNA23:30FT
[2]Sevilla1
2 - 0
Espanyol[15] 
-11-0
CloseITB23:30FT
[8]Cosenza
1 - 0
Crotone[17] 
+1/20-0
CloseDUA23:30FT
[11]M.gladbach
1 - 0
B.Dortmund[4] 
+1/21-0
CloseNIRA23:30FT
[2]Larne
1 - 0
Carrick Rangers[5] 
-1 1/40-0
CloseBIA23:30FT
[13]Zulte-Waregem
2 - 2
Kortrijk[6] 
+1/40-0
CloseUKRA23:30FT
[9]Rukh Vynnyky
0 - 2
Dinamo Kiev[1] 
+1 1/20-2
CloseARGA23:30FT
[A-9]Aldosivi
1 - 3
Gimnasia LP[B-6] 
+1/40-2
CloseARGB23:30FT
[A-10]Deportivo Riestra
0 - 0
San Martin Tucuman[A-3] 
+1/40-0
CloseCZEU1916:00Hoãn
Mlada Boleslav U19
vs
Vik. Plzen U19 
-
Close-16:00Hoãn
Hradec Kralove U19
vs
Sparta Praha U19 
-
Close-16:00Hoãn
Slovacko U19
vs
Brno U19 
-
Close-16:00Hoãn
C. Budejovice U19
vs
Pardubice U19 
-
Close-16:00Hoãn
Opava U19
vs
Pribram U19 
-
CloseNHAT317:00Hoãn
[9]Vanraure Hachinohe
vs
Nagano Parceiro[8] 
-
CloseCZEU1917:30Hoãn
Sigma Olomouc U19
vs
Slavia Praha U19 
-
CloseFIN319:00Hoãn
PIF Parainen
vs
TPV Tampere 
-
CloseDUC4B20:00Hoãn
[B-8]SSV Jeddeloh
vs
Hannoverscher SC[B-9] 
-
CloseUKRA22:00Hoãn
Olimpik Donetsk
vs
FC Lviv[16] 
-
CloseESTA22:59Hoãn
[10]Vaprus Parnu
vs
Tammeka Tartu[9] 
-
CloseKSAA00:25Hoãn
[4]Al Feiha
vs
Al Hilal[2] 
-

SOI KÈO BÓNG ĐÁ